1470-490

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഇസ്റോ ചാ​ര​ക്കേ​സ് ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന​യി​ല്‍ സി​ബി​ഐ എ​ഫ്‌​ഐ​ആ​ര്‍ സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചു. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ചീ​ഫ് ജു​ഡീ​ഷ്യ​ല്‍ മ​ജി​സ്ട്രേ​റ്റ് കോട​തി​യി​ലാ​ണ് എ​ഫ്‌​ഐ​ആ​ര്‍ സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച​ത്. സി​ബി മാ​ത്യൂ​സും ആ​ര്‍.​ബി. ശ്രീ​കു​മാ​റും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ 18 പേ​രെ പ്ര​തി ചേ​ര്‍​ത്തു. പേ​ട്ട സി​ഐ ആ​യി​രു​ന്ന എ​സ്. വി​ജ​യ​ന്‍ ആ​ണ് ഒ​ന്നാം പ്ര​തി. സി​ബി മാ​ത്യൂ​സ് നാ​ലാം പ്ര​തി​യും കെ.​കെ. ജോ​ഷ്വ അ​ഞ്ചാം പ്ര​തി​യും ഐ​ബി ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ഡ​യ​റ​ക്ട​റാ​യി​രു​ന്ന ആ​ർ.​ബി. ശ്രീ​കു​മാ​ര്‍ പ്ര​തി​പ​ട്ടി​ക​യി​ല്‍ ഏ​ഴാ​മ​തു​മാ​ണ്.സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ് ക​മ്മീ​ഷ​ണ​റാ​യി​രു​ന്ന വി.​ആ​ർ.​രാ​ജീ​വ​ൻ, എ​സ്‌​ഐ ആ​യി​രു​ന്ന ത​മ്പി എ​സ്. ദു​ര്‍​ഗാ​ദ​ത്ത് എ​ന്നി​വ​രും പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ലു​ണ്ട്. പ്ര​തി​ക​ള്‍​ക്കെ​തി​രെ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന, കൃ​ത്രി​മ തെ​ളി​വു​ണ്ടാ​ക്ക​ലും വ​കു​പ്പു​ക​ള്‍ ചേ​ര്‍​ത്തി​ട്ടു​ണ്ട്. പ്ര​തി​ക​ള്‍ കേ​ന്ദ്ര​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ അ​പ​ക​ട​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ തെ​റ്റാ​യ രേ​ഖ​ക​ള്‍ ച​മ​ച്ചെ​ന്നും എ​ഫ്‌​ഐ​ആ​റി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു. അ​തേ​സ​മ​യം, കേ​സി​ല്‍ പ്ര​തി ചേ​ര്‍​ത്ത​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ പി.​എ​സ് ജ​യ​പ്ര​കാ​ശ് മു​ന്‍​കൂ​ര്‍ ജാ​മ്യം തേ​ടി ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ച്ചു. കേ​സ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും.

Comments are closed.