1470-490

ഓൺലൈൻ പഠന സൗകര്യം ഏർപ്പെടുത്തിയും ഡിജിറ്റൽ ലൈബ്രറിക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചും കെ.എം.യു.പി.സ്കൂൾ


വളാഞ്ചേരി: ഓൺലൈൻ പഠനം കൂടുതൽ ഫലപ്രദമാക്കുമ്മുന്നതിന്ന് എടയൂർ കെ.എം.യു.പി.സ്കൂളിൽ ഡിജിറ്റൽ മൊബൈൽ ലൈബ്രറിക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചു. എടയൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത്‌ പ്രസിഡന്റ് ഹസീന ഇബ്രാഹിം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.. ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത്‌ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ.പി.വേലായുധൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജില്ലാപഞ്ചായത്ത്‌ മെമ്പർ എ.പി. സബാഹ്, സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകൻ സി. പി. മുസ്തഫ, അധ്യാപകർ, മാനേജർ, പി.ടി.എ.ഭാരവാഹികൾ, എന്നിവർ സ്പോൺസർ ചെയ്ത 20 ൽ പരം മൊബൈലുകളാണ് വിവിധ പ്രദശങ്ങളിൽ വെച്ച് വിതരണം ചെയ്തത്. ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്‌ മെമ്പർ എ. പി. സബാഹ് മുഖ്യ അതിഥിയായിരുന്നു. ഉറവ് പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി എടയൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന് കോവിഡ് പ്രതിരോധത്തിനുള്ള ധനസഹായം ഹെഡ് മാസ്റ്റർ കെ.ആർ. ബിജു കൈമാറി. എടയൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് മെമ്പർമാരായ കെ. കെ.രാജീവ്‌ മാസ്റ്റർ, പി. ടി. അയ്യൂബ്, ഹെഡ് മാസ്റ്റർ കെ.ആർ. ബിജു, പി. ടി. എ. വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കരീം നാലകത്ത്, എം.പി. ഇബ്രാഹിം, സുരേഷ്. പി, അധ്യാപകരായ പി. ഷെരീഫ്, കെ. വി. സുധീർ, പി. പി. പ്രീത, എം. ഉമ്മർ, എം. പി. ബാബു, പി. എം. മരക്കാരലി എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.
പി. ടി.എ. പ്രസിഡന്റ് ഷാജി പൂക്കാട്ടിരി സ്വാഗതവും, സ്റ്റാഫ് സെക്രട്ടറി കെ. ജയചന്ദ്രൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Comments are closed.