1470-490

അതിവേഗ നൂറാം ഗോളിൽ റെക്കോഡ്

ടൂ​റി​ന്‍: ഗോ​ള്‍ മെ​ഷീ​ന്‍ ക്രി​സ്റ്റ്യാ​നോ റൊ​ണാ​ള്‍ഡോ ഒ​രി​ക്ക​ല്‍ കൂ​ടി ത​ന്‍റെ പേ​ര് റെ​ക്കോ​ഡ് പു​സ്ത​ക​ത്തി​ല്‍ എ​ഴു​തി​ച്ചേ​ര്‍ക്കു​ന്നു. സീ​രി എ​യി​ല്‍ യു​വ​ന്‍റ​സി​നാ​യി 100ാം ഗോ​ള​ടി​ച്ചാ​ണ് താ​രം റെ​ക്കോ​ര്‍ഡ് സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. യു​വ​ന്‍റ​സി​നാ​യി ഏ​റ്റ​വും വേ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 100 ഗോ​ള​ടി​ക്കു​ന്ന താ​ര​മാ​ണ് റൊ​ണാ​ള്‍ഡോ. സ​സ്വോ​ളോ​ക്കെ​തി​രാ​യ മ​ത്സ​ര​ത്തി​ലാ​ണ് താ​രം റെ​ക്കോ​ര്‍ഡ് സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ യു​വ​ന്‍റ​സ് ഒ​ന്നി​നെ​തി​രെ മൂ​ന്ന് ഗോ​ളു​ക​ള്‍ക്ക് ത​ക​ര്‍പ്പ​ന്‍ ജ​യം നേ​ടി. ലോ​ക ഫു​ട്‌​ബോ​ള്‍ ച​രി​ത്ര​ത്തി​ലെ ത​ന്നെ മ​റ്റാ​ര്‍ക്കും സാ​ധി​ക്കാ​ത്തൊ​രു റെ​ക്കോ​ര്‍ഡും റൊ​ണാ​ള്‍ഡോ നേ​ടി. മൂ​ന്ന് വ്യ​ത്യ​സ്ത രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ ക്ല​ബ്ബു​ക​ള്‍ക്ക് വേ​ണ്ടി 100 ഗോ​ള​ടി​ക്കു​ന്ന ആ​ദ്യ​താ​രം കൂ​ടി​യാ​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് പോ​ര്‍ച്ചു​ഗീ​സ് ഇ​തി​ഹാ​സം. 131ാം മ​ത്സ​ര​ത്തി​ലാ​ണ് റൊ​ണാ​ള്‍ഡോ യു​വ​ന്‍റ​സി​ന് വേ​ണ്ടി ഈ ​റെ​ക്കോ​ഡ് നേ​ട്ടം കൈ​വ​രി​ച്ച​ത്. ലാ​ലി​ഗ​യി​ല്‍ റ​യ​ല്‍ മാ​ഡ്രി​ഡി​ന് വേ​ണ്ടി​യും ഇം​ഗ്ലീ​ഷ് പ്രീ​മി​യ​ര്‍ ലീ​ഗി​ല്‍ മാ​ഞ്ച​സ്റ്റ​ര്‍ യു​ണൈ​റ്റ​ഡി​ന് വേ​ണ്ടി​യും റൊ​ണാ​ള്‍ഡോ 100 ഗോ​ളു​ക​ള്‍ നേ​ര​ത്തെ നേ​ടി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പോ​ര്‍ച്ചു​ഗ​ല്‍ ദേ​ശീ​യ ടീ​മി​ന് വേ​ണ്ടി​യും അ​ദ്ദേ​ഹം 100 ഗോ​ളു​ക​ള്‍ നേ​ടി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.-

Comments are closed.

x

COVID-19

India
Confirmed: 44,277,711Deaths: 527,098