970-250

സ്വ​കാ​ര്യ ന​യം ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത് വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ് മേ​യ് മാ​സം 15 വ​രെ നീ​ട്ടി വച്ചു

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: സ്വ​കാ​ര്യ ന​യം ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത് വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ് മേ​യ് മാ​സം 15 വ​രെ നീ​ട്ടി​വ​ച്ചു. രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര ത​ല​ത്തി​ലെ പ്ര​തി​ഷേ​ധം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്താ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. തെ​റ്റി​ദ്ധാ​ര​ണ​ക​ള്‍ മാ​റ്റാ​ന്‍ ന​ട​പ​ടി എ​ടു​ക്ക​മെ​ന്ന് കമ്പനി അ​റി​യി​ച്ചു.
വ്യ​ക്തി​ഗ​ത സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ എ​ല്ലാ​യ്പ്പോ​ഴും എ​ന്‍‌​ക്രി​പ്റ്റ് ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ത് സ്വ​കാ​ര്യ​മാ​യി തു​ട​രു​മെ​ന്നും വാ​ട്ട്‌​സ്‌ആ​പ്പ് പ​റ​യു​ന്നു. ഫേ​സ്ബു​ക്കു​മാ​യി ഡാ​റ്റ പ​ങ്കി​ടു​ന്ന രീ​തി പു​തി​യ​ത​ല്ലെ​ന്നും ഇ​ത് വി​പു​ലീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ പോ​കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും ക​മ്പനി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ കൈ​മാ​റു​മെ​ന്ന വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പി​ന്‍റെ പു​തി​യ ന​യം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​തോ​ടെ വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പി​ല്‍​നി​ന്ന് കൂ​ട്ട​പ്പ​ലാ​യ​നം ന​ട​ന്നി​രു​ന്നു.

സി​ഗ്ന​ല്‍, ടെ​ലി​ഗ്രാം മു​ത​ലാ​യ പ്ലാ​റ്റ്ഫോ​മു​ക​ളി​ലേ​ക്കാ​ണ് ആ​ളു​ക​ള്‍ കൂ​ട്ട​ത്തോ​ടെ മാ​റി​യ​ത്. ഇ​തോ​ടെ സ്വ​കാ​ര്യ ന​യം ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത് വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ് നീ​ട്ടി​വ​യ്ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

സ്വ​കാ​ര്യ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ചോ​ര്‍​ത്തി​ല്ലെ​ന്നു വാ​ട്സ്‌ആ​പ് വി​വാ​ദം മു​റു​കി​യ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു. ആ​ര്‍​ക്കു സ​ന്ദേ​ശം അ​യ​യ്ക്കു​ന്നു​വെ​ന്നോ സ​ന്ദേ​ശ ത്തി​ലെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്താ​ണെ​ന്നോ മ​റ്റാ​ര്‍​ക്കും ന​ല്‍​കി​ല്ല. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സ്വ​കാ​ര്യ​ത​യു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന് വാ​ട്സ്‌ആ​പ് അ​റി​യി​ച്ചു.

ഫോ​ണ്‍ ന​മ്പ​റോ വാ​ട്സ്‌ആ​പ് വ​രി​ക്കാ​ര്‍ എ​വി​ടേ​ക്കെ​ല്ലാം പോ​കു​ന്നു​വെ​ന്നോ ഉ​ള്ള വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ഫേ​സ് ബു​ക്കി​നോ മ​റ്റു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്കോ ചോ​ര്‍​ത്തി‍ നല്​കി​ല്ലെ​ന്നും വാ​ട്സ് ആ​പ് വി​ശ​ദീ​ക​രി​ക്കു​ന്നു. ബി​സി​ന​സ് ചാ​റ്റു​ക​ളി​ലെ ബി​സി​ന​സ് സം​ബ​ന്ധ​മാ​യ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ മാ​ത്ര​മേ കൈ​മാ​റു​ക​യു​ള്ളൂ​വെ​ന്നാ​ണു വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പി​ന്‍റെ പു​തി​യ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം.

വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പി​നെ​പ്പോ​ലെ സ​മാ​ന സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ന​ല്‍​കു​ന്ന സി​ഗ്ന​ല്‍ ആ​പ്പി​ലേ​ക്ക് ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് ആ​ളു​ക​ളാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ​ലാ​യ​നം ചെ​യ്ത​ത്.

Loading...