1470-490

മുഖ്യമന്ത്രിക്കെതിരെ Post: പോലീസുകാരന് സസ്പെൻഷൻ

മ​ല​പ്പു​റം : സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​റി​നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ, ആരോഗ്യവകുപ്പ് മ​ന്ത്രി കെ.​കെ. ശൈ​ല​ജ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രെ സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ത്തി​ൽ പോ​സ്​​റ്റി​ട്ട പൊ​ലീ​സ്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നെ​ സസ്‌പെൻഡ് ചെയ്തു . മ​ല​പ്പു​റം പൊ​ലീ​സ്​ ടെ​ലി​ക​മ്യൂ​ണി​​ക്കേ​ഷ​ൻ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലെ അ​നീ​ഷ്​ കു​മാ​റി​നെ​യാ​ണ് ടെ​ലി​ക​മ്യൂ​ണി​ക്കേ​ഷ​ൻ എ​സ്.​പി സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ്​ ചെ​യ്​​ത​ത് . സ്​​പെ​ഷ​ൽ ബ്രാ​ഞ്ച്​ അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ മേ​ലു​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്ക്​ സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ്​ ന​ട​പ​ടി കൈകൊണ്ടത് .

വാ​ട്​​സ്​​ആ​പ്​​ ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ൾ വ​ഴി പ്ര​ച​രി​ച്ച ശ​ബ്​​ദ സ​ന്ദേ​ശം ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ൽ എ​ത്തി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ്​ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത് . പൊ​ലീ​സ്​ ടെ​ലി​ക​മ്യൂ​ണി​ക്കേ​ഷ​ൻ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലെ സം​ഘ​ട​ന കെ.​പി.​എ മു​ൻ ജി​ല്ല ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​മാ​ണ്​ അ​നീ​ഷ്​ കു​മാ​ർ

Comments are closed.

x

COVID-19

India
Confirmed: 44,298,864Deaths: 527,206