1470-490

ഗുരുവായൂർ നഗരസഭ കൗൺസിലർ സുരേഷ് വാരിയർ നിര്യാതനായി

ഗുരുവായൂര്‍: നഗരസഭ കൗൺസിലർ സുരേഷ് വാരിയർ (53) നിര്യാതനായി. ജനതാദൾ (എസ് ) സംസ്ഥാന സമിതി അംഗമാണ്. നഗരസഭ ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി മുൻ ചെയർമാനാണ്. കെ.എസ്.യു (എസ്), യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് (എസ്), കോൺഗ്രസ് (എസ്) എന്നീ പ്രസ്ഥാനങ്ങളുടെ ജില്ല – സംസ്ഥാന നേതൃപദവികൾ വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. വർത്തമാനം, ജനയുഗം എന്നീ പത്രങ്ങളുടെ ഗുരുവായൂർ ലേഖകനായിരുന്നു. ഗുരുവായൂരിലെ മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ കൂട്ടായ്മ‍യായ പ്രസ് ഫോറത്തിൻറെ ഭാരവാഹിയായിരുന്നു. ഭാര്യ: രാഗി എസ്. വാരിയർ (അധ്യാപിക, ദേവസ്വം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂൾ, മുൻ നഗരസഭ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർപേഴ്സൻ). മക്കൾ: ഭൂമിക, അനാമിക. പിതാവ്: പരേതനായ പെരുന്തട്ട വാരിയത്ത് രാജൻ വാര്യർ. മാതാവ്: ലീല വാരസ്യാർ. സംസ്കാരം ഞായറാഴ്ച രാവിലെ എട്ടിന് ടൗൺ ഹാളിലെ പൊതുദർശനത്തിന് ശേഷം പത്തിന് നഗരസഭ ശ്മശാനത്തിൽ.

Comments are closed.

x

COVID-19

India
Confirmed: 44,298,864Deaths: 527,206