1470-490

ടെലിവിഷൻ ചാനലുകൾ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന വാരാന്ത്യ ചലച്ചിത്രങ്ങൾ

📡ഏഷ്യാനെറ്റ്

ശനി രാവിലെ 9 മണിക്ക്
🎬വേൾഡ് ഫേമസ് ലവർ
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്ക്
🎬Captain Marval(Disney Premiere)
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 2.30ന്
🎬ധമാക്ക
ശനി വൈകിട്ട് 4.30ന്
🎬വാരിക്കുഴിയിലെ കൊലപാതകം[SD]
🎬ആഭാസം[HD]
ശനി വൈകിട്ട് 6.30ന്
🎬മാമാങ്കം
ശനി രാത്രി 11 മണിക്ക്
🎬കാസർകോട് കാദർഭായ്[SD]
🎬കനകസിംഹാസനം[HD]
ഞായർ രാവിലെ 9 മണിക്ക്
🎬പുലിമുരുകൻ
ഞായർ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്ക്
🎬Avengers Endgame(DisneyPremiere)
ഞായർ വൈകിട്ട് 3.30ന്
🎬കൈദി
ഞായർ വൈകിട്ട് 6.30ന്
🎬തൃശ്ശൂർ പൂരം
ഞായർ രാത്രി 11 മണിക്ക്
🎬അറബിക്കഥ[SD]
🎬ഇൻ ഗോസ്റ്റ് ഹൗസ് ഇൻ[HD]

📡സൂര്യടിവി

ശനി രാവിലെ 9 മണിക്ക്
🎬സത്യ
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30ന്
🎬ഷീ ടാക്‌സി
ശനി വൈകിട്ട് 6.30ന്
🎬അരുന്ധതി
ശനി രാത്രി 9.30ന്
🎬സൈലൻസ്
ഞായർ രാവിലെ 9 മണിക്ക്
🎬കോലുമിഠായി
ഞായർ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്ക്
🎬രൗദ്രം
ഞായർ വൈകിട്ട് 3.30ന്
🎬സ്പൈഡർ
ഞായർ വൈകിട്ട് 6.30ന്
🎬സച്ചിൻ
ഞായർ രാത്രി 9.30ന്
🎬ക്രൈം ഫയൽ

📡#ഏഷ്യാനെറ്റ്മൂവീസ്

ശനിയാഴ്ച

രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬ഫീമെയിൽ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬ഗാനഗന്ധർവ്വൻ
ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬മനസ്സിനക്കരെ
വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬ബാബാകല്യാണി
രാത്രി 7 മണിക്ക്
🎬ശൃംഗാരവേലൻ
രാത്രി 10 മണിക്ക്
🎬സ്വർണ്ണക്കടുവ

ഞായറാഴ്ച

രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬തൊമ്മനും മക്കളും
രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬കഥ പറയുമ്പോൾ
ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬അവതാരം
വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬വെള്ളാനകളുടെ നാട്
രാത്രി 7 മണിക്ക്
🎬സ്പാനിഷ് മസാല
രാത്രി 10 മണിക്ക്
🎬C/O സൈറാബാനു

📡#ഏഷ്യാനെറ്റ്പ്ലസ്

ശനിയാഴ്ച

രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬വാഴുന്നോർ
രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬അനന്തഭദ്രം
ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬നരേന്ദ്രൻമകൻ ജയകാന്തൻവക
വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬ഗീതം
രാത്രി 7 മണിക്ക്
🎥ദാസേട്ടൻ@50 ഒന്നാം ഭാഗം
രാത്രി 10.30ന്
🎬കുട്ടേട്ടൻ

ഞായറാഴ്ച

രാവിലെ 6.30ന്
🎬ആനവാൽമോതിരം
രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬സുഖമോ ദേവി
ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬കോട്ടയംഢ കുഞ്ഞച്ചൻ
വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬ഗാന്ധർവം
രാത്രി 6 മണിക്ക്
🎥ദാസേട്ടൻ@50 രണ്ടാം ഭാഗം
രാത്രി 11.30ന്
🎬നന്മനിറഞ്ഞവൻ ശ്രീനിവാസൻ

📡#സൂര്യമൂവീസ്

ശനിയാഴ്ച

രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬മുല്ലമൊട്ടും മുന്തിരിച്ചാറും
രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬ഗർജ്ജനം
ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬916
വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬എസ്ക്കേപ്പ് ഫ്രം ഉഗാണ്ട
രാത്രി 7 മണിക്ക്
🎬തച്ചോളി വർഗീസ് ചേകവർ
രാത്രി 10 മണിക്ക്
🎬ഇത് പാതിരാമണൽ

ഞായറാഴ്ച

രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬കളഭം
രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬സിംഹാദ്രി
ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬മുല്ലവള്ളിയും തേന്മാവും
വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬ഷട്ടർ
രാത്രി 7 മണിക്ക്
🎬മായാബസാർ
രാത്രി 10 മണിക്ക്
🎬ഊഹക്കച്ചവടം

📡ഫ്ലവേർസ് ടിവി

രാത്രി 10.30ന്
🎬ഫ്രണ്ട്സ്
https://chat.whatsapp.com/JQYDIBLUy5x5lHNeSVn3C9
കൈരളി ചാനലുകളുടെ വാരാന്ത്യചലച്ചിത്രങ്ങൾ

📡#കൈരളിടിവി

ശനി രാവിലെ 7.30ന്
🎬പഞ്ചാമൃതം
ശനി രാവിലെ 10 മണിക്ക്
🎬അലക്‌സ് പാണ്ഡ്യൻ
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬കോമാളി
ശനി വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬അടങ്കമാറു
ശനി രാത്രി 9 മണിക്ക്
🎬ടേക്ക് ഓഫ്
ഞായർ രാവിലെ 8.30ന്
🎬രഘുരാമൻ ഐ എ എസ്
ഞായർ രാവിലെ 11 മണിക്ക്
🎬പിൻഗാമി
ഞായർ ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിക്ക്
🎬റെമോ
ഞായർ വൈകിട്ട് 5 മണിക്ക്
🎬വന്മം
ഞായർ രാത്രി 9 മണിക്ക്
🎬

📡#കൈരളിവീ

ശനി രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬കാണാമറയത്ത്
ശനി രാവിലെ 10.30ന്
🎬പോക്കിരി
ശനി വൈകിട്ട് 3 മണിക്ക്
🎬സംഘം
ശനി രാത്രി 8.30ന്
🎬തെങ്കാശിപ്പട്ടണം
ഞായർ രാവിലെ 7 മണിക്ക്
🎬ഈറൻസന്ധ്യ
ഞായർ രാവിലെ 10.30ന്
🎬ഒരു യാത്രാമൊഴി
ഞായർ വൈകിട്ട് 3 മണിക്ക്
🎬നഗരവധു
ഞായർ രാത്രി 8.30ന്
🎬സമ്മർ ഇൻ ബത്ലഹേം

📡അമൃത ടിവി

ശനി രാവിലെ 8 മണിക്ക്
🎬ഇൻസ്പെക്ടർ ഗരുഡ്
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30ന്
🎬രാക്കിളിപ്പാട്ട്
ശനി വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬മധുചന്ദ്രലേഖ
ശനി വൈകിട്ട് 6.45ന്
🎬ക്ഷത്രിയൻ
ഞായർ രാവിലെ 8 മണിക്ക്
🎬ശിക്കാർ
ഞായർ ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30ന്
🎬സിനിമ @ PWD റെസ്റ്റ് ഹൗസ്
ഞായർ വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക്
🎬പെരുച്ചാഴി

📡സീ കേരളം

ശനി രാവിലെ 9.30ന്
🎬ലക്ഷ്മി
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 12.30ന്
🎬ദേവി 2
ശനി വൈകിട്ട് 4.30ന്
🎬ഒരു പഴയ ബോംബ് കഥ
ഞായർ രാവിലെ 8 മണിക്ക്
🎬ഭാസ്ക്കർ ഒരു റാസ്ക്കൽ
ഞായർ രാവിലെ 11.30ന്
🎬എൻെറ പേര് സൂര്യ എൻെറ വീട് ഇന്ത്യ
ഞായർ വൈകിട്ട് 4.30ന്
🎬ഉൾട്ട

📡മഴവിൽ മനോരമ

ശനി രാവിലെ 9 മണിക്ക്
🎬സാൾട്ട് മാംഗോ ട്രീ
ശനി ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬ബാഹുബലി ദ് ബിഗിനിങ്ങ്
ശനി വൈകിട്ട് 5.30ന്
🎬ജേക്കബിൻെറ സ്വർഗരാജ്യം
ഞായർ രാവിലെ 9 മണിക്ക്
🎬ആദം ജോൺ
ഞായർ ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക്
🎬96
ഞായർ വൈകിട്ട് 5.30ന്
🎬ഇവൻ മര്യാദരാമൻ
https://chat.whatsapp.com/JQYDIBLUy5x5lHNeSVn3C9

Comments are closed.

x

COVID-19

India
Confirmed: 44,206,996Deaths: 526,879