1470-490

ജനപ്രതിനിധികൾക്ക് ക്വാറൻ്റ്യൻ

കൊവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ച മലപ്പുറം സ്വദേശി ഉണ്ടായിരുന്ന സമയത്ത് വാളയാറിൽ എത്തിയ മൂന്ന് എംപിമാരും രണ്ട് എംഎൽഎമാരും വീടുകളിൽ നിരീക്ഷണത്തിൽ കഴിയണമെന്ന് ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ നിർദേശം. അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന മാധ്യമ പ്രവർത്തകർ, ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകർ, പൊലീസ് എന്നിവരും 14 ദിവസത്തെ നിരീക്ഷണത്തിൽ കഴിയേണ്ടി വരും. ജനപ്രതിനിധികളെ മാത്രം ഒഴിവാക്കാനുള്ള സമർദത്തിന്റെ ഫലമായാണ് ഉത്തരവ് ജില്ലാ ഭരണകൂടം വൈകിച്ചതെന്ന ആക്ഷേപം ഇതിനകം തന്നെ ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്.

ടിഎൻ പ്രതാപൻ, വികെ ശ്രീകണ്ഠൻ, രമ്യ ഹരിദാസ് എന്നീ മൂന്ന് എംപിമാരോടും ഷാഫി പറമ്പിൽ, അനിൽ അക്കര എന്നീ രണ്ട് എംഎൽഎമാരോടുമാണ് നിർദേശം. രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച മലപ്പുറം സ്വദേശി വാളയാറിലുണ്ടായിരുന്ന സമയത്ത് വാളയാറിൽ പാസില്ലാതെ പ്രതിഷേധിക്കുന്ന മറുനാടൻ മലയാളികളെ കാണാൻ എത്തിയ ജനപ്രതിനിധികൾ ക്വാറന്റീനിൽ പോകണമെന്നാണ് ഒടുവിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ നിർദേശം വന്നിരിക്കുന്നത്.

Comments are closed.

x

COVID-19

India
Confirmed: 43,486,326Deaths: 525,168