1470-490

പ്രവാസികൾക്കായി ഇടപെട​ണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട്​ കെ.എം.സി.സി

മാഹി: കോവിഡ്​ 19​ന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്ന മാഹി സ്വദേശികളായ പ്രവാസികൾക്കായി ഇടപെടണെമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട്​ യു.എ.ഇ-മാഹി കെ.എം.സി.സി പുതുച്ചേരി മുഖ്യമന്ത്രി വി. നാരായണ സാമിക്ക്​ നിവേദനം നൽകി.

മാഹി സ്വദേശികളായ നൂറുകണക്കിന് ആളുകൾ യു.എ.ഇയിൽ വവിധ ഭാഗങ്ങളിലായി താമസിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് നിവേദനത്തിൽ പറയുന്നു. ഇതിൽ പ്രായമായവരും ഗർഭിണികളുമുൾപ്പെടെ വൈദ്യസഹായം ആവശ്യമുള്ള നിരവധി പേരുണ്ട്​. ഇവരിൽ പലർക്കും മരുന്ന്​ ലഭ്യമല്ലാത്ത സ്ഥിതിയാണ്​. ഇത്തരക്കാർക്ക്​ മരുന്നെത്തിക്കാൻ നടപടി സ്വീകരിക്കണം. കോവിഡ്​ പോസിറ്റീവ്​ സ്ഥിരീകരിച്ചവർക്ക്​ മതിയായ ചികിത്സ ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്ന്​ ഉറപ്പുവരുത്തണം. ലേബർ ക്യാമ്പുകളിൽ സാമൂഹിക അകലം പാലിക്കാനാവാതെ കഴിയുന്നവർക്ക്​ സുരക്ഷിത താമസ സൗകര്യമൊരുക്കാൻ ഇടപെടണം. പ്രവാസികളുടെ കുടുംബങ്ങൾക്ക്​ സാമ്പത്തിക സഹായമെത്തിക്കണ​ മെന്നും നിവേദനത്തിൽ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

പുതുച്ചേരി ലെഫ്​റ്റനൻറ്​ ഗവർണർ കിരൺ ബേദി, വി. വൈദ്യലിംഗം എം.പി, ഡോ. വി. രാമചന്ദ്രൻ എം.എൽ.എ, റീജ്യനൽ അഡ്​മനിസ്​ട്രേറ്റർ അമൻ ശർമ എന്നിവർക്കും മാഹി കെഎംസിസിക്ക്‌ വേണ്ടി ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ഫൈസൽ മാഹി നിവേദനത്തി​ന്റെപകർപ്പ്​ അയച്ചിട്ടുണ്ട്.

Comments are closed.