1470-490

കുടുംബ ബജറ്റിനെ ബാധിക്കുന്നവ

ബട്ടർ, നെയ്യ്, പാചകത്തിനുപയോഗിക്കുന്ന എണ്ണ, പീനട്ട് ബട്ടർ, മെസ്ലിൻ, ചോളം, വാൾനട്ട്, ചെരുപ്പ്, ഷേവർ, ഹെയർ ക്ലിപ്പർ, രോമം നീക്കം ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന വസ്തുക്കൾ, ടേബിൾ വെയർ, അടുക്കള ഉപകരണങ്ങൾ, വെള്ളം ശുദ്ധിയാക്കുന്ന ഫിൽറ്റർ, ഗ്ലാസ് വസ്തുക്കൾ, പോർസലിൻ/ചൈന നിർമിതമായ വീട്ടുസാധനങ്ങൾ, റൂബി, എമറാൾഡ്, സഫയർ, പാഡ്‌ലോക്ക്, ചീപ്പ്, ഹെയർപിൻ, മുടി ചുരുട്ടാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന പിൻ, ഹെയർ കേളർ, ടേബിൾ ഫാൻ, സീലിംഗ് ഫാൻ, പെഡസ്റ്റൽ ഫാൻ, വാട്ടർ ഹീറ്റർ, ഹെയർ ഡ്രയർ, ഇലക്ട്രിക്ക് അയേൺ, ഫുഡ് ഗ്രൈൻഡർ, ഓവൻ, കുക്കർ, ഗ്രില്ലർ, കോഫി/ടീ മേക്കർ, ടോസ്റ്റർ, ഫർണീച്ചർ, വിളക്കുകൾ, കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, സ്റ്റേഷണറി ഐറ്റം, പ്ലാസ്റ്റിക്ക് പൂക്കൾ, മണി, ട്രോഫി, സിഗരറ്റ്, ഹൂക്ക, മുറുക്കാൻ, വാഹനങ്ങളുടെ സ്‌പെയർ പാർട്ട്‌സ്, മെഡിക്കൽ ഉപകരണങ്ങളുടെ ഇറക്കുമതി

Comments are closed.

x

COVID-19

India
Confirmed: 34,108,996Deaths: 452,651